• BeamAndGo – a better way tobuild a better future

    Gamit ang Gaisano Capital Grocery Gift Certificates, sigurado na sa basic needs ng pamilya maibibili ang ‘yong padala! Alamin kung paano sa www.BeamAndGo.com!
    #gaisanocapital #beamndgo

     

  • Summer Great Deals

    WINNERS OF SUMMER GREAT DEALS RAFFLE PROMO
    APRIL 15 – MAY 31, 2017
    WINNERS OF 1 UNIT REFRIGERATOR
    NAME ADDRESS
    FERMARIE DULPINA SURIGAO CITY
    JESSICA STA.JUANA SOGOD SOUTHERN LEYTE
    IVY PELAYO ILO-ILO CITY
    ELMER AMER CEBU CITY
    CARLOS MORALEDA SORSOGON CITY
    WINNERS OF 1 UNIT WASHING MACHINE
    NAME ADDRESS
    ALMA VARGAS PAGADIAN CITY
    ERIC POSADAS TACLOBAN CITY
    ODETTE GONZALES KALIBO, AKLAN
    MARIA DEL CORRO CEBU CITY
    GLADYS MAE ESLLER MASBATE CITY
    WINNERS OF 1 UNIT AIR COOLER
    NAME ADDRESS
    MARITES SMITH SURIGAO CITY
    MARK ANTHONY SALCEDO SURIGAO CITY
    LUZ ANGELES AQUILLON TACLOBAN CITY
    TYRENE AYO LEYTE
    CHONA HERRADURA SORSOGON CITY
    JOEHAM PRODENTE OCCIDENTAL MINDORRO
    ELMEN PACACO ILO-ILO CITY
    MARIA CARLA TABARES ILO-ILO CITY
    LORENZO CATEDRAL LAPU-LAPU CITY
    GENA FE LABRADOR CEBU CITY
    WINNERS OF 1 UNIT STAND FAN
    NAME ADDRESS
    JOEVIL SUMAIL AGUSAN DEL SUR
    FERNANDO TADLE BISLIG CITY
    SAHLEE SOCORRO ALMEDA SURIGAO CITY
    MARVIN MILLANES SURIGAO CITY
    EMELITO RABOY JR. SURIGAO CITY
    JOJI ASUMBRADO ORMOC CITY
    NELTON SILAO CEBU CITY
    CHARINA BONGCARAS TACLOBAN CITY
    JEZEL UY ARAGAO TACLOBAN CITY
    LAILANI SHIELA ABERODA OCCIDENTAL MINDORRO
    NANETTE PANIZA ESCANNA CALAPAN CITY
    NOEL DESCALSOTE SORSOGON CITY
    CATHRINA ABADA KALIBO AKLAN
    ESTRELLITA DANIEL SAN CARLOS NEGROS OCCIDENTAL
    RHEA ASDOLO ILO-ILO CITY
    NOVA REYES KALIBO, AKLAN
    ZENETTE CUBANGBANG SAN CARLOS CITY
    JOVO GALUEGO CEBU CITY
    RITCHEL FABURADA CEBU CITY
    CHARLYN SANCHEZ CEBU CITY
    CAMASURA ZENON CEBU CITY
    DANECA BERNALDO CEBU CITY
    RAQUEL TAPE CEBU CITY
    MARITES SAGMON CEBU CITY
    ROVELYN ESCASINAS CEBU CITY
    WINNERS OF 1 UNIT BLENDER
    NAME ADDRESS
    ERLINDA CANDIA ZAMBOANGA DEL SUR
    VICENTE VARGAS ZAMBAONGA DEL SUR
    JOJO DETULA OZAMIS CITY
    HANIENA EVER PAGADIAN CITY
    KERWIN TROCINO SURIGAO DEL SUR
    LUCIA GONZALEZ TACLOBAN CITY
    MARICEL SINGSON MERIDA LEYTE
    CATHERINE GERNALE TACLOBAN CTY
    NENITA NARCISO ALBUERA LEYTE
    JOAN BAJAD MASBATE CITY
    RUBY ALMONEDA CALAPAN CITY
    JASMIN DEMATERA SORSOGON CITY
    MARY RAYSTEL FERNANDEZ SAN CARLOS NEGROS OCCIDENTAL
    LILIA RECATE ILO-ILO CITY
    IRENE BALGO ILO-ILO CITY
    HERLY TORRECHANTE ILO-ILO CITY
    MARY GRACE MAURICHIO ILO-ILO CITY
    LALA JANE VILACARLOS TALISAY CITY CEBU
    MERAFLOR ABAPO CEBU CITY
    MARITER DOSDOS SOGOD CEBU
    JERRY ORAPA CEBU CITY
    MARIVEL MALINGIT TALISAY CITY CEBU
    GERALIO BAS TALISAY CITY CEBU
    FRANCIS ERICK SACR CEBU CITY
    MARCELA MIÑOZA LAPU-LAPU CITY
    WINNERS OF GIFT CERTIFICATE WORTH 1,000.00
    NAME ADDRESS
    DARWIN SODOYSODOY TANDAG CITY
    ARMI CHUA SURIGAO CITY
    MARIDEL ADLAWAN SURIGAO DEL SUR
    DELIA DOLPOLIA SURIGAO DEL SUR
    ANCILYN CAGATIN SURIGAO DEL SUR
    EVELYN DELOVINO TACLOBAN CITY
    JOSEFA MARTINEZ ORMOC CITY
    RHEA MERCADEN ORMOC CITY
    NESTOR MARTINEZ ORMOC CITY
    EMELIA MARANAN CALAPAN CITY
    EDDIE ALCOBA CALAPAN CITY
    MARICEL ESTIPONA CALAPAN CITY
    JUDY DEVARA ILO-ILO CITY
    CHRISTINE JOY DICHOSON ILO-ILO CITY
    MARIA ANA LUISE TIGULO ILO-ILO CITY
    EVELETH GAMUYCO ILO-ILO CITY
    MA. TERESA DANQUE ILO-ILO CITY
    PHILIP CAESER DEL CORRO LAPU-LAPU CITY
    MARINO ESTRERA LAPU-LAPU CITY
    HERMILIN PEREZ LAPU-LAPU CITY
    GELIG LIEZEL TALISAY CITY CEBU
    DIVINA JOSEPH CEBU CITY
    JODETHO BELAMEDE LAPU-LAPU CITY
    JOREN GALINDO LAPU-LAPU CITY
    RUBY ANN GELICAMO LAPU-LAPU CITY

     

  • Men’s Sale Shop & Win Raffle Promo

    WINNERS OF SHOP AND WIN RAFFLE PROMO
    JUNE 16 – JULY 15, 2017
    JOHNNIE WALKER RED LABEL 1L.
    NAMES ADDRESS
    DAISY BINO SORSOGON CITY
    MARISSA ABRAHAM SORSOGON CITY
    EVANGELINE ACIO OCC. MINDORO
    ALBINA SAUL MASBATE CITY
    AIZA CARDIÑO MASBATE CITY
    DANTE MAULLION CALAPAN CITY
    HASCEL CARACOL ZAMOBOANGA DEL SUR
    RENAN FUENTES PAGADIAN CITY
    SAMSON CASTAÑEDA LANAO DEL NORTE
    VILMA AJEAS OZAMIZ CITY
    MERY JEAN CORVERA AGUSAN DEL SUR
    MERLINDA PERRAL SURIGAO CITY
    JOANAH AVRYL TREMOCHA SURIGAO CITY
    ELIZABETH ESTRADA TANDAG CITY
    XUXA MAC ESTRADA TANDAG CITY
    JOLAN VON JUMANDOS BISLIG CITY
    CHERYL CAGARIT BISLIG CITY
    MARINA CABALLERO OTON, ILO-ILO
    DANTE VILLANUEVA OTON, ILO-ILO
    MELITA IMPORTANTE KALIBO, AKLAN
    ALLEA GRACE FUENTES KALIBO AKLAN
    NATALIE HABAYBAY NEGROS OCC..
    LEONISA NAVARRO SAN CARLOS CITY
    ROSEMARIE LANUZA PASSI CITY
    MARIA ANNA LISA ESPINOSA PASSI CITY
    ALMA VIRAY GUIMARAS
    RUBY JEAN TARROSA FERNANDO LEON
    ALTHEA CORNEL ORMOC CITY
    HAROLD TIU BAYBAY LEYTE
    ARLENE MERCONES ORMOC CITY
    MARILOU BALICANTE ORMOC CITY
    CONCEPCION FABULAR SOUTHERN LEYTE
    EMELY NELSON SOUTHERN LEYTE
    JACQUELINE TAUBAL PALO LEYTE
    ESTER NIVERA LEYTE
    JONALYN COBACHA PALO LEYTE
    PANFILO CABALES TACLOBAN CITY
    SYMANRI SANCHEZ LABANGON CEBU CITY
    RODEL MOÑERA PASIL CEBU CITY
    GEORGEN FLORDELIE CEBU CITY
    ARSULIN TURA INAYAWAN CEBU CITY
    LANIELYN ANTIPUESTO TALISAY CITY
    LYNDON TANCINCO LABANGON CEBU CITY
    EDGAR ARREGLO TISA CEBU CITY
    MA. RACQUEL JONDONERO BANAWA CEBU CITY
    JUDITH KAREN JIMENO GUADALUPE CEBU CITY
    RINA ROSE GIANGAN LAPU-LAPU CITY
    EDNA GESULGON LAPU-LAPU CITY
    VILMA ALZEHALLAS LAPU-LAPU CITY
    MARCELA MIÑOZA LAPU-LAPU CITY
    CHARINE MANGUBAT CARMEN CEBU
    LYSTER TAMPUS CAMOTES
    MIRAFLOR PAMA BANILAD MANDAUE
    HAZEL TE ILO-ILO
    GREZEL CARTOLICO ILO-ILO

     

  • Back To School Raffle Panalo Raffle promo

    WINNERS OF BACK TO SCHOOL RAFFLE PROMO
    MAY 12 – JULY 15, 2017
    SAMSUNG GALAXY TAB A
    NAMES ADDRESS
    REBECCA CABILES MASBATE
    PRELYN TAMAYO MASBATE CITY
    NELLIE ALMER MASBATE CITY
    BERUNIO JOCELYN CALAPAN CITY
    SHANY MAE DULABAY SURIGAO DEL SUR
    DIOJAH PANGILINAN TANDAG CITY
    ELIZABETH ORTEGA AGUSAN DEL SUR
    RAY SIDNEY AZARCON SURIGAO DEL SUR
    JOHN ERIC COMILLAS SURIGAO CITY
    DESEADO QUEZO BISLIG CITY
    JEZEBEL TRICANO TACLOBAN CITY
    CRISTINA NADA LEYTE
    MYLENE PA LAÑA TELEGRAFE, TOLOSA
    WILFREDA ROMEO LEYTE
    PROVIST MODESTO TACLOBAN
    DOUGLAS SEN  BANAWA CEBU CITY
    APRILYN BOOC LAPU-LAPU CITY
    JOANN LAGUDA DANAO CITY
    ZEFREN ABUNDAN LAPU-LAPU CITY
    ENRIQUETA LABAJO LAPU-LAPU CITY
    JULIE ANN LABAPIES 84 D BULUSAN
    JEFFORD COBOL CEBU CITY
    EDWARD VINCENT RAMIREZ CARMEN CEBU
    FEBE RULA ILO-ILO CITY
    HERA JOY DELGADO ILO-ILO
    BRIGIDA CUSTILO ILO-ILO
    JEANETTE CORANZO ILO-ILO
    ZORIAH EMMANUELLE MENDOZA PASSI CITY
    SONIA DASMARIÑAS ILO-ILO
    SAMSUNG GALAXY J2
    NAMES ADDRESS
    JONIL HORLUCAS ORIENTAL MINDORO
    LOMI CORTEZ ORIENTAL MINDORO
    RAKE ROSE CERVANLES MASBATE CITY
    AILLEN OSTOS SURIGAO DEL SUR
    VILMA LOPEZ DINAGAT ISLAND
    JAHZIELLE TUPAL SURIGAO DEL NORTE
    EVA JOSVE SURIGAO CITY
    JUANITA SALVATIERRA TACLOBAN CITY
    MELANI QUINTERO TACLOBAN CITY
    FE BASIBAS TACLOBAN CITY
    AILLEN OSTOS LAPU-LAPU CITY
    ANNALYN FLORES INAYAWAN CEBU CITY
    SUSANA PAGALING TALISAY CITY CEBU
    MARY JACKQUILINE SAGARINO LAPU-LAPU CITY
    JESEL MAY CAMASURA CEBU CITY
    JOHN KIRBY BERNALES CEBU CITY
    LESLY MONTECILLO AKLAN
    MARICEL AZUELO BILO-ILO
    MARICEL TUNGALA KALIBO AKLAN
    JOY RALA GUIMARAS
    1,000 GIFT CERTIFICATE
    NAMES ADDRESS
    DENNIS HONRA SORSOGON CITY
    GINA ARCON SORSOGON CITY
    NELIA ABAD SORSOGON CITY
    EDNA GOLPEO SORSOGON CITY
    JAYPEE VALENZUELA SORSOGON CITY
    BRYAN TONDAN OCC. MINDORO
    CATTLEYA CACHO OCC. MINDORO
    EDVI JEAN ARIMADO OCC. MINDORO
    MARICEL ESTIPONA OCC. MINDORO
    FILIPINA DUGSO OCC. MINDORO
    BOB JHON AMANTE MASBATE CITY
    NANETTE BRIOL MASBATE CITY
    MELANI CALAMPIANO MASBATE CITY
    HAYDEE APAYA MASBATE CITY
    RIC JAYSON IBAÑEZ MASBATE CITY
    ARLYN GOOT CALAPAN CITY
    MA. CORAZON BAUTISTA CALAPAN CITY
    VILMA CALINAO ORIENTAL MINDORO
    LORD EK FERRANCO CALAPAN CITY
    RALPH NAJITO ORIENTAL MINDORO
    BONIFACIO BALAAN SURIGAO DEL SUR
    MARICEL DAMPIGANON AGUSAN DEL SUR
    MARIFE ADINO AGUSAN DEL SUR
    SUZETTE QUILANTANG AGUSAN DEL SUR
    JUNELVA ESTOQUE AGUSAN DEL SUR
    MA. PEACHIEGIL ROLONA TANDAG CITY
    CELERINA ORQUILLA TANDAG CITY
    GENEVEVE LARROZA SURIGAO DEL SUR
    APPLE AUGIE ENGROBA SURIGAO DEL NORTE
    CESAR FUENTES TANDAG CITY, SURIGAO DEL SUR
    GERLY CARREON SURIGAO DEL SUR
    HAYDEE DIZON BISLIG CITY
    LILIBETH MORDESO SURIGAO DEL SUR
    JEMSARY COLLANDO SURIGAO DEL SUR
    TERESITA SORIANO BISLIG CITY
    MARIE BERNADETTE AGUINALDO OZAMIZ CITY
    JOEDY NAVALES OZAMIZ CITY
    ARLENE GALINDO MISSAMIS OCC.
    RUBY JEANNE SULLANO OZAMIZ CITY
    JEAN CALIBO OZAMIZ CITY
    CHARETA JANE DELARMENTE PAGADIAN CITY
    RUBY ALICAY PAGADIAN CITY
    ANA FAIRLIE SINAY ZAMBOANGA DEL SUR
    LUCIA APOS PAGADIAN CITY
    MARK OLIVER AGUA ZAMBOANGA DEL SUR
    MARIANE LAGAPA SURIGAO DEL NORTE
    SHIELA TORRES SURIGAO CITY
    RAINELDA CORONADO SURIGAO DEL NORTE
    VICTORIA TIEMPO SURIGAO CITY
    IRENE MOLLANIDA SURIGAO DEL SUR
    HELEN BACAS CAWAYAN CORTES
    JULIE ANN SEDENO ILO-ILO
    FLORELIE BILLONES CAWAYAN CASLES
    RONALD PASTRANA ILO-ILO
    NICO SALSICOS ILO-ILO
    ROSEMARIE CABALLERO SANCARLOS CITY
    SHARE JANE YAP SAN CARLOS CITY NEGROS OCC.
    JOSUA PAULINE YAP SAN CARLOS CITY NEGROS OCC.
    JUÑA TORSAINT LAYOR SAN CARLOS NEGROS OCC.
    WINCEL AMPIL NEGROS OCC.
    MANUELITO DICHORON CALI DUMANGAN
    CLARA JOY GLINDRO ILO-ILO CITY
    THERESA NUÑEZ ILOILO CITY
    EVELYN BELDIA ILO-ILO CITY
    JOY THERESE PEÑA ILOILO CITY
    OFELIA VILLORETE KALIBO AKLAN
    EDITH BELTRAN KALIBO AKLAN
    MARINEL ASALES AKLAN
    TERESITA DAWD KALIBO AKLAN
    JEAN ANDRADE KALIBO AKLAN
    JUDE CORDENO ILO-ILO
    ROMNICK DECOLONGAN CAPIZ
    AMELITA DAPAT ILO-ILO
    GRACE CASTOR LAMPAYA, CALINOG
    MA. CECILIA PINEDA PASSI CITY ILO-ILO
    LESTER BLUE ZULUETA OTON ILO-ILO
    HEIDILIZA PEDDINA OTON ILO-ILO
    JUANITA UMADHAY OTON ILO-ILO
    NOEL VILLA JR. OTON ILO-ILO
    BUENVENIDA ISUBAL OTON ILO-ILO
    MIRIAM FERNANDEZ ORMOC CITY
    WILDA DEJAÑO ORMOC CITY
    BERNAL CONCEPCION ALBUERA LEYTE
    WILLIAM MONTEDARAMOS ORMOC CITY
    WILMA ALBARIDA LEYTE
    EDERLINA OMPAD ORMOC CITY
    ROSALINDA SAMPER LEYTE
    MARIA VILMA ANOOS ORMOC CITY
    EVELYN JACA ORMOC CITY
    MIRAFLOR FRUCTOZO ORMOC CITY
    JOSE OCTOBIZO SOUTHERN LEYTE
    GINALYN BANQUE SOUTHERN LEYTE
    CONNIE CRIS GAMAL SOUTHERN LEYTE
    NENITA CAGASAN SOUTHERN LEYTE
    ANECITA BELTRAN SOUTHERN LEYTE
    MA. SOL TESTON LEYTE
    ELMA TAN TACLOBAN CITY
    LETECIA SABAS TACLOBAN CITY
    VILMA DOLOR LEYTE
    IGMEDIO CAMPOLLO JR. TACLOBAN CITY
    SHARON GERMIAZ TACLOBAN CITY
    JEMABETH MENDIOLA LEYTE
    MA. REBECCA CASAUS TACLOBAN CITY
    ERLETTE MENDOZA TACLOBAN CITY
    FELISA QUEJADA TACLOBAN CITY
    PHILIP CAESAR DEL CORRO LAPU-LAPU CITY
    ALEXANDER LEE CEBU CITY
    LEOPOLDO EDILPAZ CEBU CITY
    MYRNA CABARRUBIAS CEBU CITY
    HERLAINE FAITH MONTUYA MINGLANILLA CEBU
    ANGELIE LOPEZ SAMBOAN, CEBU
    VERONICA QUINANOLA TALISAY CITY CEBU
    ROSE ORTEGA TALISAY CITY
    PRISCO MENDEZ MINLANILLA CEBU
    ANALIZA RAGO INAYAWAN CEBU CITY
    DANILO OBBUS TISA CEBU CITY
    ARENEIL DANTE TISA CEBU CITY
    AURORA GUMOS BUHISAN CEBU CITY
    IMELDA DAIGO CEBU CITY
    BERNARDO APAWAN JR. PARDO CEBU CITY
    MA. CRISTINA BATUCAN LOWER KALUNASAN CITY
    SANTOS LANOJAN CEBU CITY
    JOANILOU DE PADUA CEBU CITY
    BEATRIZ POCDONILLA TISA CEBU CITY
    ANDREW MORGIA BANAWA CEBU CITY
    HAYLET ESPERA LAPU-LAPU CITY
    ANALIE CAMINGAO LAPU-LAPU CITY
    JONATHAN ANSALI LAPU-LAPU CITY
    FILMA PINO LAPU-LAPU CITY
    PRETTY LYN PATALINGHIG LAPU-LAPU CITY
    MALVIN CARMA LAPU-LAPU CITY
    DAISY GORDINEZ CORDOVA CEBU
    ESTELA GILIG LAPU-LAPU CITY
    MELENYEL TUICO LAPU-LAPU CITY
    MARLOU RAMIREZ LAPU-LAPU CITY
    RONIE BRIGOLI SOGOD CEBU
    AMABEL BARBANTE DANAO CITY
    ABELLA ANITA FRANCISCO COMPOSTELA CEBU
    MELFREDA MATA DANAO CITY
    RICHARD PENALEZ COMPOSTELA
    RENDEL LIM MANDAUE CITY
    UNILYN LUISO MANDAUE CITY
    ROBERTO TAPERE MANDAUE CITY
    CLEOFE  CORTES MANDAUE CITY
    ALMA ONANO MANDAUE CITY
    CLAIRE B. TANEO CEBU CITY
    IVY ESCALAÑA CEBU CITY
    PAULINO CAMASURA CEBU CITY
    EDGAR TAHANLANGIT CEBU CITY
    MARIA DEL CORRO CEBU CITY
    PAMELYN LATE DANAO CITY
    JACQUELINE CASTRO DANAO CITY
    CONCEPCION PACOF DANAO CITY
    MARIE EBALE DANAO CITY
    MARIA ELENA VALERE SOGOD CEBU
    MA. FE FRITZIEL REYES CEBU CITY
    JO-ANN RODA CEBU CITY
    ANALIZA DADOL CEBU CITY
    ANALYN LAVANDERO CEBU CITY
    RAFAEL ALSULA CEBU CITY
    JOEL PALMA ILO-ILO
    REA OCASO ILO-ILO
    PERFECTO CABILING JR. ILO-ILO
    MARGEL EUCARIZA ILO-ILO
    RAYMOND DEPAKAKIBO ILO-ILO
    SAMSUNG B350
    NAMES ADDRESS
    MARK RAIN MABUNGA CEBU CITY
    GERALD PITOGO CEBU CITY
    LINDA VILLAROJO CEBU CITY
    DOLORES MORENO CEBU CITY
    RENALDA DAYAP DALAGUETE CEBU
    NERISSA RAFON DANAO CITY CEBU
    ARLENE HERMOSO DANAO CITY CEBU
    CRISTOPHER JORDAN DANAO CITY
    NIÑA CORAZON ENRIQUEZ DANAO CITY
    LUCITA TAMPIPI DANAO CITY
    CHERRYNIC ASCAY DANAO CITY
    GENA FE LABRADOR CEBU CITY
    NENITA HIYAS CEBU CITY
    REYNALDO CLARITO CEBU CITY
    BENJAMIN GLODORE CEBU CITY